vong truoc vong sau

Tỷ Số Bóng Đá Hôm Nay Ngày 17-04-2021

Lịch Thi Đấu Ngoại Hạng Anh

18:30 Newcastle vs West Ham Utd
22:00 Southampton Hoãn Crystal Palace
02:15 Wolves vs Sheffield Utd

Lịch Thi Đấu Cúp FA

23:30 Chelsea vs Man City

Lịch Thi Đấu Cúp Tây Ban Nha

02:30 Athletic Bilbao vs Barcelona

Lịch Thi Đấu VĐQG Italia

20:00 Crotone vs Udinese
20:00 Sampdoria vs Verona
23:00 Sassuolo vs Fiorentina
01:45 Cagliari vs Parma

Lịch Thi Đấu VĐQG Đức

20:30 Augsburg vs A.Bielefeld
20:30 Union Berlin vs Stuttgart
20:30 Freiburg vs Schalke 04
20:30 M.gladbach vs Ein.Frankfurt
20:30 Wolfsburg vs Bayern Munich
23:30 B.Leverkusen vs FC Koln

Lịch Thi Đấu VĐQG Pháp

17:45 Angers vs Rennes
22:00 Marseille vs Lorient

Lịch Thi Đấu VĐQG Australia

14:05 Western United vs Central Coast
16:10 Melbourne City vs Melb. Victory

Lịch Thi Đấu VĐQG Mỹ

FT Houston Dynamo 2 - 1 San Jose EQ
FT Seattle Sounders 4 - 0 Minnesota Utd
01:00 Montreal Impact vs Toronto
02:00 Orlando City vs Atlanta United
05:00 Los Angeles FC vs Austin FC
07:00 D.C. Utd vs New York City
07:00 New York RB vs Sporting Kansas
07:00 Dallas vs Colorado Rapids
07:30 Nashville FC vs Cincinnati
07:30 Chicago Fire vs New England

Lịch Thi Đấu C1 Châu Á

21:30 Al Wahda(UAE) vs FC Goa
22:00 Quwa Al Jawiya vs Pakhtakor
00:00 Al Rayyan vs Persepolis
01:00 Tractor SC vs Al Sharjah
01:00 Foolad Khozestan vs Wihdat
01:00 Al Nasr (KSA) vs Al Sadd

Lịch Thi Đấu Hạng Nhất Anh

18:30 Swansea City vs Wycombe
18:30 Nottingham Forest vs Huddersfield
18:30 Brentford vs Millwall
18:30 Luton Town vs Watford
18:30 Middlesbrough vs QPR
18:30 Sheffield Wed. vs Bristol City
18:30 Stoke City vs Preston North End
02:00 Norwich vs Bournemouth

Lịch Thi Đấu League One

18:30 Rochdale vs Accrington
18:30 Shrewsbury vs Doncaster Rovers
18:30 Blackpool vs Sunderland
18:30 Bristol Rovers vs Lincoln
18:30 Milton Keynes Dons vs Portsmouth
18:30 Burton Albion vs Plymouth Argyle
18:30 Charlton Athletic vs Ipswich
18:30 Hull City vs Fleetwood Town
18:30 Wigan vs Crewe Alexandra
23:30 Wimbledon vs Swindon
23:30 Oxford Utd vs Gillingham

Lịch Thi Đấu League Two

18:30 Tranmere Rovers vs Salford City
18:30 Harrogate Town vs Bradford City
18:30 Carlisle vs Port Vale
18:30 Morecambe vs Oldham
18:30 Newport vs Cambridge Utd
18:30 Forest Green vs Scunthorpe Utd
18:30 Exeter City vs Southend
18:30 Grimsby vs Bolton
18:30 Leyton Orient vs Barrow
18:30 Stevenage vs Mansfield
23:30 Colchester Utd vs Walsall

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

19:00 Lugo vs Alcorcon
21:00 Castellon vs Mallorca
23:15 Las Palmas vs Malaga
23:15 Sporting Gijon vs Real Oviedo

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

20:45 Athletic Bilbao B vs SD Logrones
21:00 Salamanca vs Valladolid II
21:30 Amorebieta vs CD Calahorra
22:00 Rayo Majada. vs Villanovense
22:00 Racing Ferrol vs Marino de Luanco
22:30 UE Llagostera vs La Nucía
23:00 Real Madrid B vs Talavera
23:30 CD Laredo vs SD Tarazona

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Italia

19:00 Monza vs Cremonese
19:00 Salernitana vs Venezia
19:00 Pisa vs Cosenza
19:00 Empoli vs Brescia
19:00 Vicenza vs Lecce
19:00 Pescara vs Virtus Entella
19:00 Reggina vs Reggiana
21:00 Cittadella vs Chievo
23:00 Pordenone vs Frosinone

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Italia

20:00 Pistoiese vs Juventus U23
22:30 Vibonese vs Avellino
22:30 Ravenna vs Perugia

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Đức

18:00 Karlsruher Hoãn Erzgebirge Aue
18:00 Nurnberg Hoãn Holstein Kiel
18:00 St. Pauli vs Wurzburger

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Đức

19:00 Vik.Koln vs Hallescher
19:00 Magdeburg vs Zwickau
19:00 Turkgucu-Ataspor vs Munchen 1860
19:00 Verl vs Uerdingen
19:00 Dynamo Dresden vs Duisburg
19:00 Kaiserslautern vs Saarbrucken

Lịch Thi Đấu Hạng 4 Đức - Miền Nam

19:00 Hoffenheim II vs Giessen
19:00 Freiburg II vs Pirmasens
19:00 Mainz II vs Hessen Kassel
19:00 Astoria Walldorf vs Elversberg
19:00 TSV Steinbach vs Bayern Alzenau
19:00 Aalen vs Homburg
19:00 FSV Frankfurt vs Koblenz
19:00 Sonnenhof vs TSV Schott Mainz
19:00 Bahlinger vs Stadtallendorf
19:00 Offenbach vs Stuttgart II

Lịch Thi Đấu Hạng 4 Đức - Miền Tây

19:00 Rodinghausen vs Bonner SC
19:00 Fortuna Koln vs Fort.Dusseldorf II
19:00 M.gladbach II vs RW Ahlen
19:00 Bergisch Gladbach vs Wiedenbruck
19:00 Preussen Munster vs Lippstadt
19:00 SV Straelen vs Essen
19:00 Homberg vs Sportfreunde Lotte
19:00 A.Aachen vs Wegberg-Beeck
20:30 Wuppertaler vs FC Koln II

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Pháp

20:00 Clermont vs Le Havre
20:00 Troyes vs Caen
01:00 Rodez vs Paris FC
01:00 Dunkerque vs Grenoble
01:00 Chambly vs Amiens
01:00 Ajaccio vs Niort
01:00 Auxerre vs Nancy
01:00 Sochaux vs Pau FC
01:00 Toulouse vs Chateauroux
01:00 Valenciennes vs Guingamp

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Pháp

00:00 Concarneau vs FC Bastia-Borgo
00:00 Sete vs Stade Lavallois
01:00 Red Star 93 vs SO Cholet
01:00 Boulogne vs Stade Briochin

Lịch Thi Đấu Hạng Nhất Scotland

18:00 Arbroath vs Ayr Utd
18:00 Alloa Athletic vs Raith Rovers
18:00 Dunfermline vs Queen of South

Lịch Thi Đấu Cúp Scotland

17:45 Kilmarnock vs Montrose
23:30 St. Johnstone vs Clyde
23:30 Aberdeen vs Livingston

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Scotland

18:00 Cove Rangers vs Falkirk
18:00 East Fife vs Peterhead

Lịch Thi Đấu VĐQG Bồ Đào Nha

21:30 Moreirense vs Tondela
21:30 Vitoria Guimaraes vs Santa Clara
00:00 Belenenses vs Maritimo
00:00 Benfica vs Gil Vicente
02:30 Rio Ave vs Braga

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:00 Feirense vs Varzim

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Hà Lan

01:00 Go Ahead Eagles vs Almere City

Lịch Thi Đấu VĐQG Nga

18:00 Akhmat Groznyi vs Khimki
20:30 Rotor Volgograd vs Din. Moscow
20:30 Lok. Moscow vs Rostov
23:00 Krasnodar vs Zenit

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Nga

16:00 Tom Tomsk vs Veles Moscow
17:00 Yenisey vs FK Orenburg
18:00 Krylya Sovetov vs Fakel
18:00 Spartak Moscow B vs Volgar Astrakhan
18:00 Irtysh Omsk vs Baltika
19:00 Chertanovo vs SKA-Khabarovsk
19:00 Alania Vla vs Torpedo Moscow
19:00 Tekstilshchik Ivanov vs Shinnik Yaroslavl
20:00 Neftekhimik Nizh vs Akron Togliatti
20:00 Dinamo Bryansk vs Krasnodar B
20:00 Nizhny Nov vs Chayka FK Pesch

Lịch Thi Đấu VĐQG Albania

21:00 Kukesi vs KF Tirana
21:00 Partizani Tirana vs Kastrioti Kruje

Lịch Thi Đấu VĐQG Azerbaijan

21:00 Keşla FK vs Sabah FK
23:15 Neftchi Baku vs Zire IK

Lịch Thi Đấu VĐQG Ba Lan

20:00 Lechia GD vs Piast Gliwice
22:30 Rakow Czestochowa vs Lech Poznan
01:00 Wisla Krakow vs Warta Poznan

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Ba Lan

17:40 Gornik Leczna vs Puszcza Nie.
20:00 Resovia vs Stomil Olsztyn
21:00 Sandecja vs Widzew Lodz
01:00 Nieciecza Hoãn Chrobry Glogow

Lịch Thi Đấu VĐQG Belarus

18:00 Torpedo Zhodino vs Dinamo Brest
20:00 Neman Grodno vs FK Minsk
22:00 Bate Borisov vs Energetik-BGU
00:00 Shakhter Soligo. vs Slavia Mozyr

Lịch Thi Đấu VĐQG Bosnia

20:00 Mladost D. Kakanj vs FK Tuzla City
20:00 FK Krupa vs Sloboda Tuzla
00:00 Sarajevo vs Borac Banja Luka

Lịch Thi Đấu VĐQG Bulgaria

21:45 Botev Plovdiv vs Slavia Sofia
00:00 Arda Kardzhali vs Beroe

Lịch Thi Đấu VĐQG Bắc Ai Len

23:30 Cliftonville vs Glentoran
23:30 Linfield vs Ballymena Utd

Lịch Thi Đấu VĐQG Bỉ

23:30 Charleroi vs Eupen
01:45 Antwerpen vs Genk

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Bỉ

21:00 RFC Seraing vs Lierse
01:00 RWD Molenbeek vs Lommel

Lịch Thi Đấu VĐQG Croatia

00:05 HNK Rijeka vs Lok. Zagreb

Lịch Thi Đấu VĐQG Estonia

20:00 Flora Tallinn vs Trans Narva

Lịch Thi Đấu VĐQG Georgia

17:00 Shukura vs FC Telavi
19:00 Samgurali Tskh. vs Torpedo Kut.
21:00 Dila Gori vs Dinamo Batumi

Lịch Thi Đấu VĐQG Hungary

19:45 Ujpest vs Mezokovesdi SE
22:00 Varda SE vs Ferencvaros
00:30 Paksi vs Zalaegerzseg

Lịch Thi Đấu VĐQG Hy Lạp

19:00 OFI Creta vs Atromitos
21:15 Panetolikos vs Apollon Smirnis
23:30 Volos NFC vs Pas Giannina

Lịch Thi Đấu Cúp Iceland

21:00 Fjardabyggd vs UMF Sindri

Lịch Thi Đấu VĐQG Ireland

00:00 Dundalk vs St. Patrick's
00:00 Shamrock Rovers vs Longford Town
00:00 Sligo Rovers vs Finn Harps

Lịch Thi Đấu VĐQG Israel

22:00 Maccabi Netanya vs Hapoel Tel Aviv
22:00 Bnei Sakhnin vs Hapoel Kfar Saba
22:45 Maccabi P.Tikva vs Hap. Beer Sheva
00:30 Maccabi Haifa vs HIK Shmona

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Israel

01:00 Hapoel Iksal vs Beitar TA Ramla

Lịch Thi Đấu VĐQG Latvia

19:00 Riga FC vs BFC Daugava

Lịch Thi Đấu VĐQG Lithuania

17:00 FK Panevezys vs Nevezis
19:00 Hegelmann Litauen vs Banga

Lịch Thi Đấu VĐQG Luxembourg

21:00 RM Hamm Benfica vs Victoria Rosport
23:00 Racing Union vs Hostert
00:30 Jeunesse Esch vs Rodange 91

Lịch Thi Đấu VĐQG Montenegro

19:00 FK Jerezo vs Decic Tuzi
19:00 Rudar vs Zeta
21:00 OFK Petrovac vs OFK Titograd
22:00 Iskra Danilo vs Sutjeska
23:00 Buducnost vs FK Podgorica

Lịch Thi Đấu VĐQG Romania

19:00 Chindia Targoviste vs Hermannstadt
21:30 Gaz Metan Medias vs Voluntari
00:30 FC Uni.Craiova vs Sepsi OSK

Lịch Thi Đấu VĐQG Serbia

00:00 Crvena Zvezda vs Radnik Surdulica

Lịch Thi Đấu VĐQG Slovakia

20:30 Slo. Bratislava vs Spartak Trnava
20:30 Ruzomberok vs FK Pohronie
22:00 Sered vs Zemplin Michalovce
22:00 Dunajska Stred vs Trencin
22:00 Nitra vs Senica

Lịch Thi Đấu VĐQG Slovenia

20:00 NK Bravo vs Domzale
22:15 Gorica vs O.Ljubljana
01:00 Koper vs Tabor Sezana

Lịch Thi Đấu VĐQG Séc

19:00 Mlada Boleslav vs Opava
21:00 Sigma Olomouc vs Teplice
21:00 MFk Karvina vs C. Budejovice
23:30 Vik.Plzen vs Jablonec

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Séc

19:30 MFK Chrudim vs SK Lisen

Lịch Thi Đấu VĐQG Síp

21:00 Ermis Aradippou vs Apoel FC
23:30 Anorthosis vs Omonia Nicosia

Lịch Thi Đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Denizlispor vs Erzurum BB
20:00 Trabzonspor vs Hatayspor
20:00 Malatyaspor vs Alanyaspor
23:00 Goztepe vs Galatasaray

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

20:00 Keciorengucu vs Tuzlaspor
23:00 Adana Demirspor vs Giresunspor

Lịch Thi Đấu VĐQG Thụy Sỹ

23:15 Sion vs Zurich
01:30 St. Gallen vs Luzern

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

23:15 Grasshoppers vs Wil 1900
23:15 SC Kriens vs Schaffhausen

Lịch Thi Đấu VĐQG Thụy Điển

20:00 Hammarby vs Mjallby AIF

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Thụy Điển

18:00 Eskilstuna City vs Akropolis IF
20:00 GAIS vs Vasteras
20:00 Brage vs Falkenbergs
22:00 Vasalunds vs Trelleborgs

Lịch Thi Đấu VĐQG Ukraina

18:00 FC Mynai vs Desna Chernigiv
21:00 Vorskla vs Zorya
23:30 Shakhtar Donetsk vs Dinamo Kiev

Lịch Thi Đấu U21 Ukraine

16:00 Mariupol Youth vs Olimpik Donetsk U21
17:00 Kolos Kovalivka U21 vs Dnipro-1 U21
17:00 Inhulets Petrove U21 vs Rukh Vynnyky U21

Lịch Thi Đấu VĐQG Wales

23:15 The New Saints vs Penybont
23:15 Bala Town vs Caernarfon Town
23:15 Connah's QN vs Barry Town
23:15 Newtown AFC vs Haverfordwest
23:15 Cefn Druids AFC vs Cardiff Metropolitan

Lịch Thi Đấu VĐQG Áo

22:00 SV Ried vs SCR Altach
22:00 St.Polten vs Austria Wien
22:00 Admira vs Hartberg

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Áo

19:30 SKU Amstetten vs Liefering
19:30 Blau Weiss Linz vs Vorwarts Steyr
19:30 Austria Wien II vs Wacker Innsbruck
19:30 LASK Juniors vs Floridsdorfer AC

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Đan Mạch

18:15 HB Koge vs Silkeborg IF
19:00 Vendsyssel FF vs Hvidovre IF
20:00 Fremad Amager vs Hobro I.K.

Lịch Thi Đấu Aus Brisbane

15:00 The Gap vs Western Spirit
15:00 Acacia Ridge vs Albany Creek

Lịch Thi Đấu Aus FB West Premier

14:00 Inglewood Utd vs Sorrento
14:00 Bayswater City vs Floreat Athena
14:00 Armadale SC vs Balcatta
14:00 ECU Joondalup vs Rockingham City
14:00 Cockburn City vs Perth SC
14:00 Gwelup Croatia vs Perth Glory U21

Lịch Thi Đấu Aus New South Wales

12:00 North Shore Mariners vs Manly Utd
12:30 Sutherland Sharks vs Rockdale City
15:00 Marconi Stallions vs Sydney Olympic
16:00 Mt Druitt Town vs Sydney Utd

Lịch Thi Đấu Aus Queensland

13:15 Logan Light. vs Gold Coast Knights
15:00 Moreton Bay Utd vs Eastern Suburbs
15:30 Gold Coast Utd vs Queensland Lion
16:30 Magpies Crusaders vs Peninsula Power

Lịch Thi Đấu Aus South Sup.League

30' Adelaide Utd U21 vs Croydon Kings
12:30 Adelaide Raiders vs Adelaide Comets
12:30 Sturt Lions vs Campbelltown City
14:30 Adelaide City vs Ade. Blue Eagles
15:30 Adelaide Olympic vs SA Panthers

Lịch Thi Đấu Aus Victoria

12:00 Eastern Lions vs Heidelberg Utd
14:00 South Melbourne vs St Albans Saints
16:00 Dandenong Th. vs Hume City

Lịch Thi Đấu VĐQG Nhật Bản

12:00 Yokohama FC vs Vegalta Sendai
12:00 Oita Trinita vs Kashiwa Reysol
12:00 Avispa Fukuoka vs FC Tokyo
12:00 Tokushima Vortis vs Kashima Antlers
13:00 Shonan Bellmare vs Vissel Kobe

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Nhật Bản

32' Blaublitz Akita vs Montedio Yama.
12:00 Renofa Yamaguchi vs Thespa Kusatsu
12:00 Alb. Niigata (JPN) vs Zweigen Kan.
12:00 JEF United Chiba vs Tochigi SC
12:00 Omiya Ardija vs Ehime FC
12:00 Kyoto Sanga vs Giravanz Kita.
12:00 V-Varen Nagasaki vs Machida Zelvia
12:00 Matsumoto Yama. vs Ventforet Kofu
14:00 Okayama vs Mito Hollyhock
15:00 Ryukyu vs Tokyo Verdy

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Hàn Quốc

5' Daejeon Hana Citizen vs Seoul E-Land
14:00 Bucheon 1995 vs Ansan Greeners
16:30 Gyeongnam vs Busan I'Park

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Hàn Quốc

13:00 GimPo Citizen vs Busan Transp.
13:00 Ulsan Citizen vs Yangju FC
13:00 Mokpo City vs Cheonan City
13:00 Gyeongju KHNP vs Daejeon Korail

Lịch Thi Đấu VĐQG Arập Xeut

01:35 Al Fateh vs Dhamak
02:10 Al Wehda (KSA) vs Al Ettifaq

Lịch Thi Đấu VĐQG Bahrain

02:00 Al Hadd vs Muharraq
02:00 Al Ahli (BHR) vs East Riffa

Lịch Thi Đấu VĐQG Hồng Kông

14:00 Eastern AA vs Lee Man FC

Lịch Thi Đấu VĐQG Jordan

02:30 Al Salt vs Jazeera Amman

Lịch Thi Đấu Malay Super League

20:15 Sabah FA vs UiTM FC
21:00 Perak FA vs Kedah FA

Lịch Thi Đấu Malay Premier League

21:00 Terengganu II vs Johor Darul Takzim II
21:00 FAM-MSN vs Kelantan United

Lịch Thi Đấu VĐQG Singapore

19:30 Hougang Utd vs Young Lions
19:30 Tanjong Pagar vs Alb. Niigata (SIN)

Lịch Thi Đấu VĐQG Việt Nam

17:00 Bình Định vs Thanh Hóa
17:00 SL Nghệ An vs HL Hà Tĩnh
19:15 Sài Gòn FC vs Hải Phòng

Lịch Thi Đấu Hạng Nhất QG

17:00 Quảng Nam vs Cần Thơ
18:00 Phố Hiến vs Phù Đổng

Lịch Thi Đấu VĐQG Argentina

90' C. Cordoba SdE vs River Plate
00:00 Newells Old Boys vs Patronato Parana
02:15 Sarmiento Junin vs Lanus
04:30 San Lorenzo vs Argentinos Jun.
07:00 Boca Juniors vs Atletico Tucuman

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Argentina

01:00 Brown de Adrogue vs Def.Belgrano
01:30 Instituto vs Ferro Carril Oeste
01:30 Barracas Central vs Deportivo Moron
02:30 Villa Dalmine vs All Boys
03:00 Gimnasia Jujuy vs Tristan Suarez
05:00 San Martin SJ vs San Telmo

Lịch Thi Đấu Brazil Mineiro

02:30 America/MG vs Coimbra/MG
05:00 Caldense/MG vs Athletic Club/MG

Lịch Thi Đấu Brazil Carioca

01:15 Madureira/RJ vs Macae/RJ
02:00 Fluminense/RJ vs Botafogo/RJ
07:05 Portuguesa/RJ vs Flamengo/RJ

Lịch Thi Đấu Brazil Paulista

FT Palmeiras/SP 0 - 1 Sao Paulo/SP
06:00 Bragantino/SP vs Mirassol/SP
08:15 Novorizontino/SP vs Ferroviaria/SP

Lịch Thi Đấu VĐQG Chi Lê

FT Univ. Catolica 2 - 1 Curico Unido
05:00 O Higgins vs La Serena
07:30 U. La Calera vs Audax Italiano

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Chi Lê

22:00 U. San Felipe vs Puerto Montt
23:00 Barnechea vs Coquimbo Unido
23:00 Lautaro de Buin vs Iquique
04:00 San Marcos A. vs Cobreloa
05:00 Deportes Santa Cruz vs U.Concepcion
05:00 San Luis Qui. vs Rangers Talca

Lịch Thi Đấu VĐQG Colombia

FT Alianza Petrolera 1 - 1 Envigado

Lịch Thi Đấu VĐQG Ecuador

FT Mushuc Runa1 2 - 2 1Barcelona SC
03:00 Macara vs Orense SC
05:30 SD Aucas vs Olmedo
08:00 Guayaquil City vs LDU Quito

Lịch Thi Đấu VĐQG Paraguay

FT 12 de Octubre 1 - 1 Guarani CA
04:45 Nacional vs Sportivo Luqueno
07:00 River Plate (PAR) vs Sol de America

Lịch Thi Đấu VĐQG Venezuela

FT Estu.Merida 4 - 0 Trujillanos
03:00 Caracas vs UCV FC
05:30 Dep.Lara vs Yaracuyanos

Lịch Thi Đấu VĐQG Mexico

FT Necaxa 0 - 0 Queretaro
FT Mazatlan FC 0 - 0 Atlas
05:00 San Luis vs Puebla
07:00 Chivas Guad. vs Club Tijuana
09:05 Club America vs Cruz Azul

Lịch Thi Đấu VĐQG Costa Rica

06:00 Perez Zeledon vs Limon
07:00 Sporting (CRC) vs Guadalupe FC
09:00 Herediano vs Cartagines

Lịch Thi Đấu VĐQG Ai Cập

02:30 Ghazl Al Mahalla vs Pyramids FC

Lịch Thi Đấu VĐQG Algeria

21:00 Ain M'lila vs Hussein Dey

Tỷ số bóng đá trực tuyến

Tỷ số bóng đá trực tuyến – Cập nhật tỷ số bóng đá trực tiếp tất cả các giải đấu trên thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2 nhanh nhất, chính xác nhất.

Livescore cập nhật diễn biến trận đấu theo từng giây, với đầy đủ các thông tin về tỉ số, thẻ vàng, thẻ đỏ.

Trên Live score bóng đá sẽ cập nhật đầy đủ những tỷ lệ cược cá độ bóng đá Tây Ban Nha, Cúp C1, bóng đá Ý,… một cách nhanh chóng và chuẩn xác.

Ketquanhanh.net cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, World Cup, AFF Cup… Theo dõi thêm lịch thi đấu bóng đá, bảng xếp hạng bóng đá, tin tức bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất.

DMCA.com Protection Status

©Copyright 2020 by ketquanhanh.net. All right reserved